JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA MAJI
MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA TABORA A
S.L.P 147, SIMU Na. 026 2604593, FAX Na. 026 2604593 TUwASA
Barua pepe: maji@tuwasa.go.tz

FOMU YA MAOMBI YA KUUNGANISHIWA HUDUMA MPYA YA MAJI
SEHEMU (A)
MAELEZO YA MTEJA ANAYEOMBA HUDUMA MPYA YA MAJI

JINA LA MWOMBAIL: .o

Ninaomba kuungiwa huduma ya Majisafi/Majitaka kwenye Block Na. ....................cooiin
PlotNa......coooviiiii,

1. Majisafi ...

2. Majitaka ...

KWA MATUMIZI YA:-

1. Nyumbani ............oovvviniinnnn... S.Hostel ..................
2. Biashara ................oo 6. Ujenzi wa Jengo ......
3. Taasisl .....coovvvviiiiiiiiiiiannn.. 7. Kioski/Gati..............
4. Kiwanda.............ooooeviiiinn. 8. Kuosha magari.........

Note: Chagua huduma ya maji unayoomba kati ya matumizi hayo hapo juu kwa kuweka alama ya tick
kwenye kiboma cha aina ya matumizi ya maji.



Je nyumba kiwanja unayoomba ilishakuwa na huduma ya maji?
Hapana ........................ .
Kama ni ndiyo ilikuwa inatumia Jina gani? Taja Jinala Account ..............ccooviiiiiiiiiniiiiineen,

Nitakuwa tayari kulipia gharama zote/sehemu za kuu
nga huduma ya maji na nitakuwa mlinzi wa Miundo mbinu ya maji kwenye eneo langu na mahali popote
katika Manispaa ya Tabora kwa kutoa taarifa.

Naahidi kutotumia huduma ya maji kinyume na matumizi niliyoyaombea. Nitakuwa mwaminifu kulipa
matumizi yangu ya maji ya kila mwezi bila kusukumwa. Aidha nitawajibika kwa mujibu wa taratibu na
sheria ya maji ya nchi pindi itakapobainika kwenda kinyume na taratibu za usimamizi wa huduma ya
maji.

WASIFU WA MTEJA (Taja wewe uhusika kwa mfano MMILIKI, MSIMAMIZI/MPANGAJI n.k.

Nimesoma na kuelewa maelezo ya fomu na kukubali mwenyewe kuungiwa huduma ya maji kama
nilivyojaza hapo juu.

NB. Unaporudisha fomu tafadhali njoo na Passport size moja ya muombayji huduma.

UTHIBITISHO WA MWENYEKITI WA MTAA/KIJIJI

SEHEMU (B)

ljazwe na Mtumishi wa maji, Msimamizi wa maunganisho ya wateja wapya/Mkuu wa Kitengo cha

Majitaka.

MM oo nimepokea maombi ya mteja................... leo tarehe
Nitayatekeleza ndani ya siku ..............cooeiennne tokea tarehe ya kutimiza taratibu za Kiofisi.

Sahihi... ..o, Tarehe ...
SEHEMU (C)

Sehemu hii ijazwe na Mkuu wa Idara (TM, BM au FM) nashauri maombi ya huduma ya maji yaliyoletwa
na mteja yafanyike/yasifanyike.............ocooiiiiiiiiiiiiii kama una ushauri
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SEHEMU (D)
Sehemu hii ijazwe na Mkurugenzi
Ninayakubali maombi/siyakubali maombi haya kwasababu ...



